SFB03 Bakin Karfe Aeration Dutse
HENGKO Technology Co., Ltd ne mai high-tech manufacturer mayar da hankali a kan R & D da kuma masana'antu na bakin karfe 316L carbonation dutse, difffusion dutse, oxygenation / aeration dutse, da dai sauransu Tarihin mu kamfanin iya gano baya zuwa 2008. Tare da kyakkyawan matakin fasaha da ingancin samfurin, mun kiyaye kyakkyawar alaƙar haɗin gwiwa tare da likita, abinci, abin sha, masu samar da injin ruwa mai wadatar hydrogen, da masu samar da janareta na ozone.An daɗe ana fitar da samfuran HENGKO zuwa Turai, Amurka, Japan, Rasha. , Kanada, Ostiraliya, Kudu maso Gabashin Asiya, da sauran masana'antu masu haɓaka tattalin arziki waɗanda ke da buƙatu masu inganci don samfuran su.
HENGKO Bakin Karfe Aeration Dutse
0.5 Micron Diffusion Stone tare da Hose Barb
◆ 0.5 micron diffusion dutse = high dace fermentation ◆ Ƙananan kumfa sun dace don carbonation na Beer, Soda, Juice, da dai sauransu ◆ HENGKO aeration dutse inganta yadda ya dace na wort fermentation ƙwarai. ◆ Sauƙi don tsaftacewa ta tafasa shi (Don Allah a sa safar hannu yayin taɓa wannan dutse mai yaduwa) |
Sunan samfur | Ƙayyadaddun bayanai |
Farashin SFB01 | D1/2'*H1-7/8'' 0.5um tare da 1/4'' Barb |
Farashin SFB02 | D1/2'*H1-7/8'' 2um tare da 1/4'' Barb |
Farashin SFB03 | D1/2'*H1-7/8'' 0.5um tare da 1/8'' Barb |
Farashin SFB04 | D1/2'*H1-7/8'' 2um tare da 1/8'' Barb |
Ta Yaya Zaka Sanya Wannan Ciki Na Keg?
Barb ɗin tiyo yana haɗa shi zuwa tsayin tubing wanda ke haɗe zuwa gajeriyar bututun ƙasa ƙarƙashin gidan "in" ko "gefen gas" ko haɗa shi akan mai sarrafa CO2.
Da fatan za a kula:
Kar a taɓa ainihin ɓangaren dutsen yaɗuwa da hannuwanku ko da fatan za a sa safar hannu don taɓa dutsen watsawa.
Yi amfani da Range
Giyar Carbonate, soda, ruwa, ruwan 'ya'yan itace har ma da ruwan tonic ko seltzer a gida. Ana iya haɗa wannan hula zuwa daidaitattun kwalabe na filastik, masu haɗa ƙwallon ƙwallon gas, ko masu haɗin ƙwallon ƙwallon ruwa.
Tambaya:Na sami yana da wahala a fitar da iska daga dutsen yaduwa, ta yaya za a magance wannan matsalar?
Amsa: Tafasa dutsen zai wanke shi, amma idan ka tura iska/oxygen/CO2 ta cikin dutsen yayin da ake tafasa shi, za ka fitar da ramukan dutsen da sauri ba tare da wahala ba.
Tambaya: Shin wannan dutsen yana da juriya da sinadarai ga ƙarfi sulfuric ko hydrochloric acid?
Amsa: Bakin karfe yana da matukar wahala a rage shi da karfi acid. Don haka zan ce yin amfani da acid mai ƙarfi ba zai yi kyau ba don tsawon rayuwar dutsen carbonating.
Tambaya:Nawa ne karfin iska don yin kumfa? Za ku iya yin kumfa kawai suna hura da numfashinku?
Amsa:Game da 2PSI, a'a ba za ku iya busa kumfa da bakin ku ba.
Tambaya:Shin 2 micron ko .5 micron shine mafi kyawun zaɓi don carbonation?
Amsa:0.5 micron yana haifar da ƙananan kumfa fiye da micron 2, amma 2 micron don wannan saitin shima yana da kyau a yi amfani da shi!
Ba za a iya samun samfurin da ya dace da bukatunku ba? Tuntuɓi ma'aikatan tallace-tallace donOEM/ODM keɓance sabis!